Author: e***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: gostei muito bom
Màu sắc: màu xanh lá
Price: 3.356.500₫
| Color | Blue |
| RAM | 12G |
| Brand | itel |
| Model | itel A90 |
| Screen Size | 6.6" |
| Rear Camera | 13MP |
| Condition | New |
| Cellular Phone Refresh Rate | 90Hz |
| Phone Battery Capacity | 5000mAh |
| Power Supply | Battery Powered(Button/Coin Cell Battery) |
| CPU Brand | Unisoc |
| SKU | sw25082131532230015 |
Brand Name: itel
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/itel-sc-0141883865.html
Quality: 2558399 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: e***1
Date:
Review: gostei muito bom
Màu sắc: màu xanh lá
Author: n***0
Date:
Review: Amei o celular
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: d***4
Date:
Review: Perfeito
Màu sắc: màu xanh lá
Author: l***7
Date:
Review: Lindo perfeito
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm